Entertainment
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chờ người về từ giấc chiêm bao

Go down

Chờ người về từ giấc chiêm bao Empty Chờ người về từ giấc chiêm bao

Bài gửi  Phương Shiee Mon May 02, 2011 6:36 pm

Em biết tình cảm của tôi đúng không? linh cảm người con gái sẽ hiểu những gì tôi trao về em mà.Tôi biết tôi có làm nhiều hơn vậy bao nhiêu nữa thì cũng không thay đổi được gì trong em, tôi không phải là một nửa của em , bây giờ và mãi mãi...
Ngày sinh nhật em bất chợt tôi nhìn thấy trong mắt em ánh lên hạnh phúc khi nhìn người ấy, có nghĩa là chấm hết của tôi mọi hy vọng mà tôi đã cố nhen nhúm lên trong lòng, lúc ấy em có nhận thấy không vậy, giọng tôi sôi nổi môt cách khác thường, tôi thấy như đấy đâu phải là tôi nữa. Và tôi muốn tôi sẽ đi đến môt nơi thật xa, lúc đó liệu có bao giờ em nhớ đến tôi không vậy?
Tôi sẽ phải quên em thôi , bằng cách nào đó tôi cũng chưa biết nhưng sẽ được phải không em? tôi biết em cũng mong muốn tôi như thế và tôi phải như thế, chẳng còn con đường nào để tôi chọn cả.......
Ừ bây giờ tôi đã rời xa em , ko hiểu là do trốn tránh hay định mệnh sắp đặt như thế , online chẳng ai nói với nhau lời nào , ko dám hay ko muốn chính tôi cũngko biết nữa , tôi biết rằng tôi chỉ có em trong giấc chiêm bao....!
Phương Shiee
Phương Shiee
Thiên Thần

http://phuongshiee.no1.vn

Chờ người về từ giấc chiêm bao Empty Re: Chờ người về từ giấc chiêm bao

Bài gửi  Phương Shiee Mon May 02, 2011 6:37 pm

Có một giấc mơ từ lâu anh mơ, và giờ giấc mơ ấy đã quay trở lại. Giấc mơ về một tình yêu có từ lâu lắm, chỉ có yêu thương, bến bờ hạnh phúc và niềm vui bất tận.
Một ngày nắng sang với niềm yêu còn đọng trong tâm trí. Một con tim thổn thức với một tình yêu đã qua. Vẫn không sao vơi được kỷ niệm. Để kỷ niệm ngủ yên, hay đặt kỷ niệm vào hiện tại. Nhưng vẫn chắc một điều là tình yêu còn mãi, như anh vẫn luôn tin rằng sẽ có một ngày em quay trở lại.
Một ngày nắng sẽ vàng chốn này.
Dẫu biết đừng nên mơ, nhưng vẫn mong ước mơ thành hiện thực.
Phương Shiee
Phương Shiee
Thiên Thần

Bài gửi  Phương Shiee Mon May 02, 2011 6:37 pm

Và nhớ đôi mắt nào đã làm xao xuyền lòng tôi...
Lâu lắm rồi mới lại chợt mơ về em, chợt tỉnh dậy giữa bao nhiêu ký ức... những kí ức không buồn.
Có lẽ sẽ khó khăn lắm mới quên đi được những cảm giác thân quen của một thời vụng dại, rồi lại chợt ùa về òa vỡ trong chút bình yên còn sót lại trong tim...
Có lẽ suốt đời này cứ ôm cho riêng mình những ảo vọng hay sao
Phương Shiee
Phương Shiee
Thiên Thần

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics